Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ ac dc scent diffuser machine ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương công suất 2W 10ml với nguồn điện AC DC
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
|---|---|
| Power Consumption: | 2W |
| Material: | ABS+PP |
Máy khuếch tán mùi hương điện AC DC Power với bảo hành 12 tháng
| Power Consumption: | 2W |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Coverage Area: | 200-300sq.ft |
Máy khuếch tán mùi 12V Cấu trúc nhôm Mùi hương mạnh 1ml/h Khối lượng phun
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| bảo hành: | 12 tháng |
| Tên sản phẩm: | máy khuếch tán mùi hương |
Máy khuếch tán mùi hương lâu dài ABS PP với thể tích phun 25-50ml / H
| Scent Capacity: | 10ml |
|---|---|
| Spray Volume: | 25-50ml/h |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Máy khuếch đại mùi 1 ml/h Mức độ tiếng ồn thấp 25dB 5 Nhóm Đặt đồng hồ
| Khối lượng phun: | 1ml/giờ |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Vật liệu: | Nhôm |
Máy khuếch tán mùi hương tự động và màn hình hiển thị quảng cáo kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Máy khuếch tán mùi hương treo tường Máy phát quảng cáo LCD và Máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Digital Signage Scent Diffuser Machine Quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Máy khuếch tán mùi hương an toàn Máy quảng cáo Mionitor Display Hand Sanitizer
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Gắn Máy khuếch tán mùi hương / Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo Dụng cụ vệ sinh tay Bảng hiệu kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

