Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ ac dc scent diffuser machine ] trận đấu 21 các sản phẩm.
Máy khuếch tán hương thơm không khí văn phòng tại nhà Bộ nguồn AC DC
| Timer Setting: | 1H/3H/6H/ON |
|---|---|
| Noise Level: | <25dB |
| Working Time: | About 10 Hours |
Máy thơm khách sạn 5W 120ml Capacity 800-1000sq.Ft Area Coverage
| bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,8kg |
| Kích thước: | 71*45*38cm |
Trình phát quảng cáo LCD và máy phân phối nước rửa tay tự động miễn phí cảm ứng và bộ khuếch tán mùi hương
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
Màn hình quảng cáo đứng một mình 21,5 inch Màn hình hiển thị Thiết bị vệ sinh tay và Bộ khuếch tán mùi hương Bảng hiệu kỹ thuật số
| Tên sản phẩm: | Hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
5 Nhóm Đặt thời gian Máy thơm khách sạn, Máy thơm không khí 120ml
| Kích thước: | 71*45*38cm |
|---|---|
| Thời gian làm việc: | Cài đặt hẹn giờ 5 nhóm |
| Trọng lượng: | 1,8kg |
Máy ngửi mùi hương nhôm, Máy phân tán dầu thơm với thiết lập đồng hồ 1H / 3H / 6H / ON
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 5W |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Công suất mùi hương: | 120ml |
Quảng cáo Mionitor Display Electric Scent Machine Bảng hiệu kỹ thuật số
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
| Kích thước màn hình: | Màn hình LED 21,5 inch |
Máy làm mát không khí điều khiển từ xa ABS PP Dung tích 10ml 25-50ml / h Thể tích phun
| Voltage: | 110V-220V |
|---|---|
| Power Supply: | AC/DC |
| Product Name: | Scent Diffuser Machine |
Tinh dầu thơm nhôm 12V khu vực nhỏ Tinh dầu thơm cho văn phòng, spa, nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |

