Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml essential oil diffuser ] trận đấu 301 các sản phẩm.
Tinh dầu Santal tùy chỉnh cho bộ khuếch tán ô tô - Tinh dầu thơm cấp C
| Einecs: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Chức năng: | Hệ thần kinh |
Cây nến thơm hương hoa nhài có tinh thể, dầu thơm, tinh dầu, hương liệu, dầu thơm, máy khuếch tán hương thơm
| EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Chức năng: | Hệ thần kinh |
Dầu thơm mẫu miễn phí Dầu thơm Shangri-La Dầu thơm trị liệu tinh dầu thiết lập cho Diffuser mùi
| EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| nguyên liệu thô: | Dầu |
Pure Plant Extraction Fragrance Oil with Peculiar Smell Decomposition and Imported Functional Essential Oil 500ml
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Nguyên liệu thô: | Dầu |
Nguồn tinh dầu thơm đậm đặc 100% nguyên chất oải hương sả chanh dung tích lớn 5L 10L
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Chức năng: | Hệ thần kinh |
Máy khuếch tán không khí có mùi hương Máy khuếch tán tinh dầu Hệ thống phân phối hương thơm
| Cài đặt: | đứng một mình, có thể treo tường |
|---|---|
| Vật chất:: | Anodized Aluminium + thép phủ điện |
| Màu sắc:: | Màu đen |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 31w 5000cbm 6ml / h cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Âm lượng: | <40dba |
Máy khuếch tán hương thơm không khí 1.8ml / H 1200CBM Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu HVAC
| Âm lượng: | <20dba |
|---|---|
| Phủ sóng: | 1200CBM |
| tiêu thụ dầu: | 0-1,8ml / giờ |
Smart Metal Housing Aromatherapy Oil Diffuser 300ml chai nhựa Lượng tiếng ồn thấp 40dBa
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |

