Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 500ml essential oil diffuser ] trận đấu 301 các sản phẩm.
Dầu thơm thơm 24k Magic Aroma cho máy khuếch tán hương thơm 360
| Kiểu: | Hương vị & Nước hoa tự nhiên |
|---|---|
| Cách sử dụng:: | Máy khuếch tán hương thơm |
| Tên sản phẩm: | dầu thơm |
Máy khuếch tán nước hoa điện HVAC ở sảnh khách sạn với máy bơm khí nén
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy tạo mùi hương cho sảnh khách sạn HVAC 1000ml 3000cbm
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán hương thơm tinh dầu bằng nhôm Anodized 500ml 1000m2 50W
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Quạt tự động khuếch tán mùi hương điện cho phòng tập thể dục và không rò rỉ tinh dầu bằng thép không gỉ phun sương
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán nước hoa điện tử yên tĩnh bằng kim loại đen với hương thơm tái tạo và chai 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
2000CBM Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn bao phủ với tinh dầu cho cửa hàng thương hiệu
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
500ml dầu thơm hạng C có công suất sản xuất 2000kg cho các chất khuếch tán hương vị
| Số EINECS: | 289-995-2 |
|---|---|
| Cấp: | Nước hoa hạng C |
| Chức năng: | Hệ thần kinh |
Sảnh khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu di động siêu yên tĩnh 1000ml cho diện tích lớn
| Số mô hình:: | MX-802 |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Quyền lực:: | 50W |
Tiếng ồn thấp 32dba Aroma Diffuser tinh dầu công nghệ tiên tiến cho 500cbm phủ sóng
| Weight: | 0.5 Pounds |
|---|---|
| Timer Settings: | 1 Hour/3 Hours/6 Hours/on |
| Product Size: | 20.2*8*15.5( Cm) |

