Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 5000cbm hvac aroma diffuser ] trận đấu 45 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương HVAC 75W 4L dầu 5000cbm cho khách sạn
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Khách sạn Lobby 75W 5000cbm 6,5ml / h Máy khuếch tán hương thơm thương mại HVAC , Máy khuếch tán mùi hương HVAC
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
5000m3 Coverage 220V Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Central Air Conditioning Scent System
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
110V Silver HVAC 40000ml chai dầu đôi Máy khuếch tán hương thơm Máy phủ 5000cbm cho Cảng hàng không
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 31w 5000cbm 6ml / h cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Âm lượng: | <40dba |
5000cbm 6ml / H Bộ khuếch tán hương thơm kiểm soát mùi 31w cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Mức tiêu thụ dầu tối đa: | 6ml / h ± 5% |
| Công nghệ: | Khuếch tán không khí lạnh |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
50W 25dba HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle for Large Commercial Spaces
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
500ml HVAC Scent Diffuser System with Dual Nozzle LED Panel and External Nebulizer for Commercial Use
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
3000cbm Coverage HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and External Diffusers for HVAC System
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |

