Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 5000cbm hvac aroma diffuser ] trận đấu 45 các sản phẩm.
2015 Mới về 110v Bạc bên ngoài Bộ phun 4L Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn
| Vật tư:: | nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC Scent System with No Maintenance in 2 Years Low Noise <25dba and Hotel Usage Aroma Air Diffuser
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
5000cbm Coverage HVAC Scent System with 316L Stainless Steel Nozzle 220V/50HZ and < 25dba Sound Volume
| Điện áp: | 220V/50Hz |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Tiếng ồn: | < 32dba |
Phích cắm kim loại trong máy khuếch tán hương liệu Điện cho 5000cbm và sử dụng trong khách sạn
| Vật chất:: | Bột kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Quyền lực:: | 31W |
Máy tạo mùi hương cho sảnh khách sạn HVAC 1000ml 3000cbm
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
Máy khuếch tán tinh dầu chuyên nghiệp Hvac 5000 Cbm với 2 máy phun sương bên ngoài và bộ hẹn giờ
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy khuếch tán hương thơm điện Hvac treo tường, Máy khuếch tán phòng cho tiền sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
HVAC chai 1000ml Scent Air System, máy khuếch tán hương thơm bằng điện cho sảnh khách sạn
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220/110 |
Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp tự động hóa Máy khuếch tán mùi hương công nghiệp 5000cbm
| Vật chất:: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Tinh dầu tự động hóa 5000CBM công nghiệp tạo mùi thơm Máy không khí với chai nạp 1000ml
| Vật chất:: | bột caoting kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Điện áp (V):: | 220 |

