Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 250ml hotel scent diffuser machine ] trận đấu 22 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương khách sạn 8W HVAC 200m3 250ml
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán mùi hương 200m3 HVAC 250ml Electrichotel
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
12V DC Silent HVAC Scent Diffuser Machine with 150ml Oil Capacity and 1ml/Hour Consumption
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
Máy khuếch tán mùi hương 0,1ml / h Máy khuếch tán mùi hương DC12V 250ml Vòi nhôm kim loại
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Điện áp (V): | 12 |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán mùi hương bằng kim loại nhôm 250ml Chai PET treo tường 300m3
| Vật tư: | nhôm + kim loại |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khuếch tán mùi hương bằng nhôm Anodized Bảng điều khiển LED 250ml Máy tạo mùi hương tại nhà 200cbm
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khí thơm của khách sạn kim loại tùy chỉnh 500 mét vuông tường gắn trắng
| Loại: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật liệu: | nhôm + kim loại |
Khách sạn tùy chỉnh Máy tạo mùi hương bằng nhôm Máy khuếch tán tinh dầu bằng kim loại
| Loại hình: | Máy tạo ẩm cánh quạt Cool-Mist, máy khuếch tán tinh dầu |
|---|---|
| Cài đặt: | TRUNG TÂM, để bàn, treo tường |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
500CBM 8w 250ml Máy khuếch tán hương thơm HVAC Kiểm soát PCB
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Sức mạnh (W):: | số 8 |

