Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 250ml hotel scent diffuser machine ] trận đấu 22 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán tinh dầu 3W 250ml 100m2 nhựa cho nhà vệ sinh
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
Chai PET 3W 250ml Máy khuếch tán hương liệu điện 300m3
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm 250ml 200cbm 8W cho hệ thống mùi hương Hvac
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy tạo mùi thơm không khí treo tường Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương không nước cho khách sạn
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đăng kí: | Thương mại |
Máy tạo mùi hương thương mại HVAC Máy khuếch tán không khí không có mùi hương được điều khiển bằng nước
| Màu sắc: | Trắng đen |
|---|---|
| Công suất (CFM): | 600cbm |
| Loại hình: | Máy Tạo Độ Ẩm, Máy Khuếch Tán Tinh Dầu Cánh Quạt Cool-Mist |
Máy phun sương không mùi hương tinh dầu Máy phun sương điều khiển ứng dụng thông minh Máy tạo mùi thơm không khí
| Cài đặt: | Đã kết nối với HVAC |
|---|---|
| bơm: | Sản xuất tại Đức |
| Màu sắc: | trắng đen |
Máy khuếch tán tinh dầu không nước Bluetooth Máy khuếch tán hương thơm tự động
| Gói vận chuyển: | Thùng giấy |
|---|---|
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
Logo tùy chỉnh Máy khuếch tán hương thơm HVAC Máy khuếch tán hương thơm treo tường
| Kiểm soát độ ẩm: | Humidistat |
|---|---|
| Chức năng hẹn giờ: | Đúng |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |

