Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Metal 22W 1500CBM Máy khuếch tán hương thơm tiền sảnh khách sạn 12V2A
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán hương thơm gia đình bằng nhôm 500ML 12V 2A tùy chỉnh
| Màu sắc: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất: | Thủy tinh |
| Cài đặt: | Kết nối điều hòa không khí hoặc bên ngoài |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn có độ phủ lớn 22W với quạt
| phủ sóng: | 1500CBM/500SQ M |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán hương thơm khách sạn Stand Alone 22W 1500cbm 500ml
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Bộ khuếch tán hương thơm điện bằng nhôm 17W 1500CBM 12V1A
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm không khí 22W 500ml 1500cbm cho khu vực trung bình
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Tích hợp quạt 5000sq.Ft 0.5L Bộ khuếch tán hương thơm không khí
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Hành lang khách sạn yên tĩnh nhưng có độ phủ lớn Máy khuếch tán mùi hương với quạt tích hợp cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
1500cbm Máy khuếch tán mùi hương HVAC độc lập 0,5L với quạt
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Sức chứa: | 0,5L |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán hương thơm 1500cbm 500ml 22W 4.0ml / H
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |

