Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 1500cbm hotel lobby aroma diffuser ] trận đấu 37 các sản phẩm.
Bộ khuếch tán hương thơm không khí có độ ồn thấp độc lập 12V với quạt tích hợp
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Quyền lực:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Hàng mới về Mẫu riêng 500ml Màu đen Hương thơm mạnh mẽ Máy tạo mùi hương ở sảnh khách sạn
| Vôn:: | DC12V2A |
|---|---|
| Sức mạnh:: | 22W |
| Tiếng ồn:: | <35dba |
Máy khuếch tán hương thơm Máy tạo mùi hương thương mại Đứng một mình Hệ thống tiếp thị tiền sảnh khách sạn
| Dung lượng (CFM): | 1000 |
|---|---|
| Gõ phím:: | Máy ion hóa không khí |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán tinh dầu hương thơm 22W 1500CBM 500ml xách tay
| Tên: | Máy khuếch tán hương thơm không khí |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V2A |
| Quyền lực:: | 22W |
Dầu hành lang khách sạn Máy tạo mùi hương 4ml / H 1500cbm
| Tên: | Máy tạo mùi hương |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vật chất:: | Cốc thủy tinh |
Sảnh khách sạn Máy khuếch tán tinh dầu 1500CBM 22W 500ml
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương ở sảnh khách sạn ở chế độ chờ yên tĩnh lớn cho không gian 1500CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy tạo mùi thơm không khí bằng kim loại đen 1000ml cho không gian 1500CBM
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Do ứng dụng kiểm soát:: | Đúng |
| Vôn:: | DC12V2A |
Máy khuếch tán mùi hương 1500CBM Hệ thống kiểm soát mùi một mình
| Ứng dụng:: | Khách sạn, Thương mại, Hộ gia đình |
|---|---|
| Màu sắc:: | Màu đen |
| Vôn:: | DC12V2A |
Độ phủ 1500m3 Máy khuếch tán hương thơm HVAC 12V 2A
| Màu sắc:: | Đen / Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Thủy tinh |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

