Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 1000 square ft aroma air diffuser ] trận đấu 124 các sản phẩm.
Máy tạo mùi hương điện êm ái, Máy khuếch tán tinh dầu tại nhà độc lập
| Kiểu:: | Máy tạo độ ẩm cánh quạt làm mát |
|---|---|
| Chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Nhôm đầy màu sắc 1000 feet vuông Máy tạo mùi hương cho khách sạn Chai thủy tinh 100ml có hẹn giờ
| Vôn:: | PCB |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy kiểm soát mùi hương bằng máy tính 1000 CBM với máy bơm nhập khẩu và dầu có thể thay đổi cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống mùi hương bằng nhôm Hvac phun khí tự động 110V với vòi phun bằng thép không gỉ
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống mùi hương Hvac 150ml gắn tường có khóa, kim loại bột màu trắng
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hvac Hotel Electric Aroma Diffuser 300cbm Standing Alone
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Hvac System Hotel 8W 300cbm Máy khuếch tán hương thơm điện
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Dung tích dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch tán hương thơm bằng điện của khách sạn 300cbm, Máy tạo mùi hương tại nhà với hệ thống HVAC
| Nguồn năng lượng:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
DC12V 300cbm Hotel Electric Aroma Diffuser, Máy bôi hương gia đình với hệ thống HVAC
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |
Máy khuếch đại mùi hương khách sạn 300cbm, Máy khuếch đại mùi hương có dung lượng dầu 150ml
| Nguồn điện:: | điện |
|---|---|
| Công suất dầu:: | 150ml |
| Điện áp (V):: | 12 |

