Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 1000 square ft aroma air diffuser ] trận đấu 124 các sản phẩm.
1000 Chân vuông Máy khuếch tán hương thơm thương mại di động công suất cao / Máy khuếch tán quạt mùi hương
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 8W |
Dung tích dầu 150ml Máy khuếch tán mùi hương tự động bằng nhôm 110V / 220V cho Hệ thống kiểm soát mùi bằng thép không gỉ
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy hút mùi khách sạn chuyên nghiệp 110V Silver 150ml cho không gian nhỏ 600cbm
| Quyền lực:: | 15W |
|---|---|
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
| Phủ sóng:: | 600cbm / 1000-2000square ft |
Máy bơm TWIN Máy khuếch tán không khí lạnh Máy tạo mùi hương kim loại 500ml cho diện tích 200 mét vuông
| Vật liệu: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Đầu ra cao 1000 mét vuông Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp đầy màu sắc với máy bơm khí
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Máy tạo mùi hương cho khách sạn bằng kim loại trắng được cung cấp đầy đủ / Máy làm mát không khí Aroma
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng đen |
| Cài đặt: | TREO TƯỜNG, để bàn |
Máy khuếch tán hương thơm không gây tiếng ồn chuyên nghiệp cho 1000 mét vuông
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm phòng tự động cho gia đình, Máy bơm và máy phun của Nhật Bản
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm phòng điện độc lập 130ML bạc với điều khiển từ xa cho gia đình
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Máy khuếch tán hương thơm phòng điện cầm tay 130ML với điều khiển từ xa Sử dụng tại nhà
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |

