Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ wall mounted aromatherapy diffusers ] trận đấu 58 các sản phẩm.
Tạo ra một bầu không khí tươi mới với bộ khuếch đại mùi hương thương mại của chúng tôi 12V 1A điện áp và 32dba tiếng ồn
| Coverage: | 500cbm |
|---|---|
| Noise: | <32dba |
| Power: | 5W |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh 40dBa Tiếng ồn và tiêu thụ 2ml / giờ cho diện tích bảo hiểm tối đa 5000 mét khối
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000 mét khối, 1500 mét vuông, 15000 feet vuông |
Máy khuếch tán dầu aromatherapy thông minh với quạt diện tích bảo hiểm tối đa 5000m3
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 5000m³, 2000㎡, 2000m2 |
Nhà Khách sạn Văn phòng Máy pha dầu thơm trị liệu với vỏ kim loại và mức độ ồn 40dBa
| Sức mạnh: | 10w |
|---|---|
| Mức tiếng ồn: | <40dba |
| Vùng phủ sóng tối đa: | 1500m³, 500㎡, 5000mqf |
Máy khuếch tán hương vị 500 Ml có độ phủ cao trong thiết kế vỏ kim loại cho tùy chọn tùy chỉnh màu đen / trắng
| Power: | 15 watts |
|---|---|
| Noise level: | <40dBa |
| Maximum coverage area: | 5000 cubic meters, 1500 square meters, 15000 square feet |
Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng điện làm mát bằng không khí Máy tạo mùi thơm bằng kim loại không nước
| Tiêu thụ dầu: | 3ml / giờ |
|---|---|
| Âm lượng âm thanh: | <25dba |
| Dung lượng (CFM): | 600cbm |
Hệ thống mùi hương HVAC 50W Cài đặt hẹn giờ 12 X 8 X 4 inch để sử dụng tại nhà
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
Hệ thống tạo mùi hương HVAC tự động 110V Máy làm mát không khí bằng điện 300m2
| Vôn: | 220V/50HZ |
|---|---|
| Quyền lực: | 18W |
| Tiếng ồn: | <30dba |
Máy phun hương bằng thép không gỉ Máy khuếch tán hương thơm tự động / Máy tạo mùi hương cho gia đình
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán tinh dầu 1000cbm chạy điện được thiết kế không ồn, công suất mạnh
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |

