Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ ultrasonic car essential oil humidifier ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Máy khuếch tán không khí ô tô siêu âm 1.5w Tinh dầu không nước 2000mAh
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Máy khuếch tán tinh dầu ô tô không nước 2000mAh có thể sạc lại
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
Máy phun sương tinh dầu 2000mAh có thể sạc lại USB Không nước
| Màu sắc: | Màu vàng |
|---|---|
| Tiền tệ làm việc: | 100mA |
| pin lithium tích hợp: | 2000mAh |
Pin Lithium Ion 1.5w Máy khuếch tán tinh dầu USB Xe hơi Không nước
| Tên sản phẩm: | Bộ khuếch tán hương thơm ô tô |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa + thủy tinh |
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
Máy phun sương tinh dầu cầm tay 10ML Máy tạo mùi hương USB không dùng nước tại nhà
| Tiếng ồn: | ít hơn 40dB |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng/xám đậm |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy phun sương tinh dầu không nước 10ML PP PBT cho ô tô
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật chất: | PP + PBT + Nhôm |
| Vôn: | DC 5V 1A |
10ml Máy khuếch tán khí dung tinh dầu 2000mAh Máy khuếch tán siêu âm xe hơi PP PBT
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật chất: | PP + PBT + Nhôm |
| Màu sắc: | Đen / xanh đậm |
Máy khuếch tán tinh dầu tại nhà PP PBT 10ml 2000mAh
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật liệu: | PP + PBT + Nhôm |
| Màu sắc: | đen / xanh đậm |
Máy tạo độ ẩm siêu âm cho ô tô không dùng nước có thể sạc lại USB 2000mAh
| Màu sắc: | Màu xám đen |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy khuếch tán tinh dầu phun sương 2000mAh không nước 1.5w
| Màu sắc: | Bạc |
|---|---|
| Vôn: | DC USB 5V 1A (Đầu ra DC5V / 1000MA) |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
1

