Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ professional scent diffuser ] trận đấu 277 các sản phẩm.
Nút cảm ứng bằng nhôm Máy khuếch tán mùi hương 6W 130ml 300cbm
| Màu sắc:: | Glod / Silver / Blue |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle, 20,000 Hours Lifespan Pump, and Cold-air Diffusion Aroma Diffuser Machine
| Số mô hình: | MX-8022 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy pha trộn mùi thương mại 500ml Capacity 12V Voltage 1500CBM Coverage
| Đầu ra sương mù: | 1000 gallon/ngày |
|---|---|
| Dung tích: | 500ml |
| Độ ồn: | < 36dB |
Máy khuếch tán mùi hương di động 1000square ft 6W 12V1A cho gia đình
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Electric Commercial Aroma Diffuser HVAC Scent Diffuser with Less Than 25dba Noise 3ml/Hour Oil Consumption for Hotel Usage
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
Máy khuếch tán mùi hương chuyên nghiệp tại sảnh khách sạn cho thị trường Mỹ Dung tích lớn 1000ml Chất liệu kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
1000ml HVAC có thể treo tường Bộ khuếch tán mùi hương diện tích lớn Kim loại đen
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen trắng |
| Điện áp (V):: | 220 |
50W Power Low Noise Cold-air Diffusion HVAC Scent Diffuser Aroma Diffusion System for Large Areas
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Quyền lực: | 50W |
5L Oil Capacity Commercial HVAC Scent Diffuser with 316L Stainless Steel Nozzle and Low Noise <25dba for Large Area Aroma Diffusion
| Số mô hình: | MX-802 |
|---|---|
| Vật liệu: | Nhôm |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
Máy khuếch tán mùi hương bằng kim loại nhôm 250ml Chai PET treo tường 300m3
| Vật tư: | nhôm + kim loại |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Điện |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |

