Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ pp pbt car ultrasonic diffuser ] trận đấu 17 các sản phẩm.
10ml Máy khuếch tán khí dung tinh dầu 2000mAh Máy khuếch tán siêu âm xe hơi PP PBT
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật chất: | PP + PBT + Nhôm |
| Màu sắc: | Đen / xanh đậm |
Pin có thể sạc lại Máy khuếch tán hương thơm hữu cơ không nước PP PBT 10ml
| Vật chất: | PP, PBT , Nhôm |
|---|---|
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Bộ khuếch tán hương thơm siêu âm bằng nhôm PP PBT 2000mAh
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Pin nội trang: | đúng |
Máy khuếch tán hương thơm cầm tay 1.5W PP PBT 10ml cho tinh dầu
| Pin nội trang: | Đúng |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Đổ đầy chai: | 10ml |
Máy phun sương tinh dầu không nước 10ML PP PBT cho ô tô
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật chất: | PP + PBT + Nhôm |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Máy khuếch tán không khí ô tô siêu âm 1.5w Tinh dầu không nước 2000mAh
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Máy tạo độ ẩm siêu âm cho ô tô không dùng nước có thể sạc lại USB 2000mAh
| Màu sắc: | Màu xám đen |
|---|---|
| Vôn: | DC 5V 1A |
| Trọng lượng sản phẩm: | 340g |
Máy khuếch tán hương thơm ô tô 10ml siêu âm 1.5W cho liệu pháp hương thơm không khí
| Chức năng: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Kích thước L * W * H: | Φ68 * 108mm |
| Pin nội trang: | Đúng |
Máy khuếch tán hương thơm ô tô DC5V 2000mAh Bộ khuếch tán hương thơm xe hơi PP PBT
| Màu sắc: | Trắng, Đỏ, Đen, Hồng, Tím, Xanh lá, Vàng |
|---|---|
| Chế độ gián đoạn: | Tắt 15 giây khi bật 165 giây, tắt 30 giây khi bật 150 giây, tắt 60 giây khi tắt |
| Vôn: | DC 5V 1A |
Máy khuếch tán tinh dầu tại nhà PP PBT 10ml 2000mAh
| Hàm số: | Tạo ẩm + Hương liệu |
|---|---|
| Vật liệu: | PP + PBT + Nhôm |
| Màu sắc: | đen / xanh đậm |

