Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ aroma diffuser machine ] trận đấu 645 các sản phẩm.
Hệ thống mùi hương HVAC 220v siêu yên tĩnh của Black Metal cho quán cà phê, Độ phủ 2000CBM
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
HVAC Máy làm mát không khí thương mại bằng điện có khóa và chai được nạp lại cho 1000 m2
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Màn hình nút cảm ứng bằng nhôm 130ml ở chế độ chờ Hệ thống phân phối mùi hương
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Anodised Aluminium 6W 130ml 300cbm Máy làm mát không khí
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Quyền lực:: | 6W |
Máy làm mát tự động làm mát không khí bằng nhôm Anodised nhôm với màn hình LCD, cài đặt các ngày trong tuần
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Hệ thống phân phối mùi hương có thể treo tường HVAC Black Metal 1000 Sqaure Feet cho khách sạn và cửa hàng
| Vật chất:: | Kim loại |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Màn hình LCD nhôm anodised 300cbm Máy làm mát không khí có mùi hương
| Màu sắc:: | Xanh/Bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | nhôm anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Tinh dầu có thể điều chỉnh Mist Hvac Hệ thống mùi hương Dung tích mùi hương 130ml
| Fragrance Intensity: | Adjustable |
|---|---|
| Power Supply: | AC |
| Fragrance Delivery: | Mist |
Quảng cáo hiển thị kỹ thuật số thông minh Máy phân phối nước rửa tay tự động
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
|---|---|
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |
| Cài đặt: | Treo tường, đứng một mình |
Màn hình hiển thị Mionitor Quảng cáo không tiếp xúc / Nước rửa tay tự động
| Tên sản phẩm: | Quảng cáo Mionitor Display |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 4.4 / 5.1 / 7.1 |
| Vật chất: | Vỏ kim loại + Bảng kính cường lực |

