Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 250ml scent fragrance machine ] trận đấu 23 các sản phẩm.
500CBM 8w 250ml Máy khuếch tán hương thơm HVAC Kiểm soát PCB
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Điện áp (V):: | 12 |
| Sức mạnh (W):: | số 8 |
Máy khuếch tán tinh dầu thơm Hvac 250ml 200m3 DC12V
| Nguồn năng lượng:: | Điện |
|---|---|
| Màu sắc:: | Đen và trắng |
| Dung tích dầu:: | 150ml |
Máy khuếch tán tinh dầu 3W 250ml 100m2 nhựa cho nhà vệ sinh
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
1ml/Hour Oil Consumption 150ml Oil Capacity Under 25dba Noise HVAC Scent Diffuser Essential Oil Spray Machine
| Số mô hình: | MX-603 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Quyền lực: | 6W |
Máy tạo mùi thơm không khí treo tường Máy khuếch tán tinh dầu mùi hương không nước cho khách sạn
| Công suất (W): | 5 |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Đăng kí: | Thương mại |
Chai PET 3W 250ml Máy khuếch tán hương liệu điện 300m3
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Vôn:: | DC12V1A |
| Quyền lực:: | 3W |
Máy tạo mùi hương tại nhà 200ml Máy khuếch tán mùi hương Máy khuếch tán mùi hương Ứng dụng được kiểm soát 8W
| Sử dụng máy làm mát không khí: | nguyên tử hóa |
|---|---|
| Kích thước: | 163*50*125mm |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
250ml thương mại tinh dầu Diffuser tường gắn hệ thống mùi HVAC
| Sức mạnh: | 8W |
|---|---|
| Điện áp: | 12V |
| Công suất: | 100-200ml |
Điều khiển ứng dụng điện thoại Máy tạo mùi hương tại nhà Máy khuếch tán tinh dầu thơm treo tường
| Tiếng ồn: | <36dB |
|---|---|
| Cài đặt: | CENTRAL, máy tính để bàn, treo tường |
| Vật chất: | nhôm + kim loại |
Máy khuếch tán tinh dầu không nước Bluetooth Máy khuếch tán hương thơm tự động
| Gói vận chuyển: | Thùng giấy |
|---|---|
| Kích thước: | 163 * 50 * 125mm |
| Vật chất: | Nhôm + kim loại |

