Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 2000 cbm coverage scent air machine ] trận đấu 10 các sản phẩm.
Ứng dụng điều khiển 2000 CBM phủ sóng HVAC tương thích Máy khí thơm cho không gian thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Quyền lực: | 30 w |
| Điện áp: | 12 v |
Máy tạo hương thơm có thể điều khiển bằng ứng dụng, phạm vi 2000 CBM, tương thích HVAC, dùng cho thương mại
| Dung tích: | > 200mL |
|---|---|
| Vật liệu: | Kim loại, sắt sơn tĩnh điện |
| Độ ồn: | 40 dB |
Máy kiểm soát mùi hương bằng máy tính 1000 CBM với máy bơm nhập khẩu và dầu có thể thay đổi cho các cửa hàng
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC được cấp bằng sáng chế CE cho thị trường cao cấp
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Hệ thống mùi hương bằng nhôm Hvac phun khí tự động 110V với vòi phun bằng thép không gỉ
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
1000 Cbm Máy làm mát không khí yên tĩnh có mùi thơm tự động cho gia đình, Điều khiển máy tính
| Vôn:: | 220 V / 50HZ |
|---|---|
| Quyền lực:: | 18W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn miễn phí Niose điện 220V với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
220V Không ồn điện Máy khuếch tán tinh dầu diện tích lớn với 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
220V Electric Silent Work Cinema Máy khuếch tán hương thơm diện tích lớn 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
Làm việc yên tĩnh Máy khuếch tán mùi hương diện tích lớn với thiết bị tạo mùi hương 500ml, 3000 CBM
| Công nghệ:: | Khuếch tán không khí lạnh |
|---|---|
| Quyền lực:: | 50W |
| Vôn:: | 110v - 220V / 50HZ - 60HZ |
1

