Tất cả sản phẩm
-
Máy tạo mùi hương
-
máy khuếch tán mùi hương
-
Máy khuếch tán hương thơm không khí
-
Bộ sưu tập dầu thơm của khách sạn
-
Máy khuếch tán tinh dầu
-
Máy khuếch tán hương liệu
-
Máy khuếch tán hương thơm không nước
-
Bộ khuếch tán không khí trên ô tô
-
Máy tạo mùi hương thương mại
-
Bộ khuếch tán hương thơm tự động
-
Máy tạo mùi khách sạn
-
Khuếch tán mùi hương diện tích lớn
-
Hệ thống mùi hương Hvac
-
hệ thống phân phối mùi hương
-
Máy khuếch tán nước hoa điện
-
Máy tạo mùi hương tại nhà
-
MohammedSản phẩm rất tốt! -
DianaChất lượng rất tốt !
Kewords [ 130ml scent fragrance diffuser ] trận đấu 118 các sản phẩm.
Máy khuếch tán mùi hương di động 1000square ft 6W 12V1A cho gia đình
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
|---|---|
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
130ml Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm bằng nhôm di động đầy màu sắc
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tạo mùi thơm tại nhà độc lập trong chai thủy tinh 130ml có điều khiển từ xa
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc, Đen, Glod, Xanh lam |
| Máy bơm không khí: | Nidec từ Nhật Bản / Tuổi thọ 8000 giờ |
Điều khiển từ xa Máy khuếch tán hương thơm không khí bằng nhôm di động không bị rò rỉ dầu tiếng ồn thấp hơn
| Vôn:: | 12 v1a |
|---|---|
| Quyền lực:: | 6W |
| Tiếng ồn:: | <30dba |
Máy tính để bàn bằng nhôm 130ml Máy tạo mùi hương điện PBT cho tinh dầu
| Loại hình:: | Máy Tạo Độ Ẩm Cánh Quạt Cool-Mist |
|---|---|
| chứng nhận:: | CE, RoHS |
| Sản lượng sương mù (gallon / ngày):: | 12 |
Máy phun sương tinh dầu thơm nhôm Anodised nhôm 6W 130ml
| Vật chất:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy làm sạch không khí bằng nhôm Anodised, Máy tạo mùi hương điện 12V 1A
| Vật tư:: | Nhôm Anodised |
|---|---|
| Máy bơm không khí: | Máy bơm Nidec Nhật Bản |
| Màu sắc:: | Đen / bạc |
Máy khuếch tán mùi hương thương mại không dùng nước bằng nhôm 12V cho phòng tập thể dục
| Tên: | Máy khuếch tán mùi hương |
|---|---|
| Thể loại: | ĐIỆN TỬ, làm mát không khí |
| Cài đặt: | cầm tay |
Máy khuếch tán mùi hương HVAC chạy bằng điện AC màu trắng Dung tích 130ml cho tinh dầu
| Noise Level: | <35dB |
|---|---|
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |
| Scent Capacity: | 130ml |
Hệ thống mùi hương HVAC 50W Cài đặt hẹn giờ 12 X 8 X 4 inch để sử dụng tại nhà
| Timer Setting: | Yes |
|---|---|
| Scent Capacity: | 130ml |
| Dimensions: | 12 X 8 X 4 Inch |

